:: ผลฟุตบอลสด ::
24 เมษายน 2014
[คลับนานาชาติ]ยูโรป้าลีก
(02:05) เซบีญ่า ?-? บาเลนเซีย
(02:05) เบนฟิก้า ?-? ยูเวนตุส
[นอร์เวย์]เอ็นเอ็ม คัพ
(21:30) คีร์คิเนส ?-? ทรอมส์ดาเลน
(23:00) สเตรนฮาม ?-? นาร์โด
(23:00) คราคิรอย ?-? โมสส์
(23:00) ซาร์ปสบอร์ก ?-? สปาร์ต้าซาฟบอร์ค
(23:00) โดแบ็ก โฟรน ?-? พอร์ส เกรนแลนด์
(23:00) นอร์ดสตาน ?-? วาเลเรนก้า
(23:00) KFUM ออสโล ?-? โนท็อดเด้น
(23:00) ลินออสโล ?-? สคีด
(23:00) ลอเรน ?-? แบรัม SK
(23:00) ออสโลยูเวเลนา ?-? เฟรดริกสตัด
(23:00) ฟลิกก์ ?-? ซานเดฟยอร์ด
(23:00) อัสเคอร์ ?-? ควิค ฮาร์เดน
(23:00) ลอมเมดาเลน ?-? เอ็มจอนดาเลน
(23:00) โลเรนสโคก ?-? เบอร์เคเบเนเรน
(23:00) FET IL ?-? ลีลล์สตรอม
(23:00) Hland IL ?-? อุลเลนซาเกอร์
(23:00) ฮาเออร์เซเตอร์ ?-? สตรอมเมน
(23:00) กรู ?-? คองสวิงเกอร์
(23:00) ออตเทสแตด ?-? แฮมแคม
(23:00) บรูมันด์ดาล ?-? ไนเบิร์กซุนด์
(23:00) โยวิก-ลิน ?-? ไอสโวล์ด
(23:00) รัวฟอส ?-? โฮลเมน
(23:00) วัลเดรส ?-? ฟอลโล่
(23:00) เจฟนาเกอร์ ?-? สตาเบ็ค
(23:00) โมดัม ?-? ฮอเนฟอสส์ BK
(23:00) แดรมเมน ?-? สตรอมก็อดเซ็ท
(23:00) ฮอร์เตน ?-? เยลแซส
(23:00) เฟรม ลาวิค ?-? ลาร์วิคเทิร์น
(23:00) Kjapp ?-? ออดเกรนแลนด์
(23:00) เจิร์ฟ ?-? เฟลกเกอร์รอย
(23:00) โฮล์แลน ?-? สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
(23:00) ลินน์ดาล ?-? อีเกอร์ซุนด์
(23:00) คลีบ ?-? ไบรเน่
(23:00) บรอดด์ ?-? ไวกิ้ง สตาเวนเกอร์
(23:00) โซลา ?-? แซนด์เนส
(23:00) ไอครา ?-? เฮาเกซุนด์
(23:00) ออสเทิร์น ?-? วาร์ด ฮอเกซุนด์
(23:00) เบียค ?-? อาซาเน่
(23:00) วาแร็กก์ ?-? บรานน์
(23:00) ลินน์โบ ?-? เนส โซตรา
(23:00) แวดมายร่า ?-? ฟิลลินส์ดาเลน
(23:00) ฟาน่า ?-? สโทร์ด
(23:00) ฟลอโร่ ?-? ฟอร์ด
(23:00) rdal FK ?-? ซอนดาญ
(23:00) ลาร์เนส กุร์สเกน ?-? IL โฮดด์
(23:00) เบิร์กซอย ?-? ออลิซุนด์ เอฟเค
(23:00) แบรทแว็ก ?-? คริสเทียนซุนด์
(23:00) ซูร์นาดอล ?-? โมลด์ เอฟเค
(23:00) ทินเซ็ต ?-? เอลเวรัม
(23:00) ออร์กล้า ?-? โรเซนบอร์ก
(23:00) โคลสแตด ?-? ร๊อดเด่
(23:00) เวอร์ดัล ?-? บายเซ่น
(23:00) โม ?-? ซานเนสโยน
(23:00) เทวแลนเด็ด ?-? บอโด กลิมท์
(23:00) ฮาร์สแตด ?-? เมดกิลา
(23:00) มโจลเนอร์ ?-? ทรอมโซ ไอแอล
(23:00) เซนจา ?-? ฟินเนส
(23:00) โฟรย่า ?-? เรนเฮล์ม
(23:00) บอสเซคอป ?-? อัลต้า ไอเอฟ
(23:00) โกรรูด ?-? โลโคโมทีฟ ออสโล
[บราซิล]โคปา โด บราซิล
(01:15) ซานต้า ริต้า ?-? ปอติกัวร์
[สิงคโปร์]Sลีก
(18:30) ยัง ไลอ้อนส์ ?-? สิงคโปร์อาร์มฟอร์ซ
(19:45) ฮาริมัว มูด้า B ?-? เส็งคัง
[ยูเครน]ยูเครน พรีเมียร์ลีก
(19:00) อิลเชเว็ตส์ ?-? โพลทาวา
(21:00) ซาการ์พาเธีย ?-? ดินาโปเปรต็อป
(23:30) เชอร์.โอเดสซ่า ?-? ดินาโม เคียฟ
(23:30) โวลิน ?-? เมตาลิสต์
[ตุรกี อเมเจอร์]A2 ลีก เพลย์ออฟ
(23:00) ริเซสปอร์U20 ?-? โบลูสปอร์U20
[มอลตา]บีโอวี พรีเมียร์
(00:00) ฮิเบอร์เนียนส์ ?-? สเลียม่า วันเดอเรอร์ส
(00:00) มอสต้า ?-? บาลซาน
[มอลตา]บีโอวี พรีเมียร์ แบ่งสาย
(23:00) ฟรอเรียน่า ?-? ราบัต อาแจ็กซ์
(01:15) ควอร์มิ ?-? ทาร์เซียน

ลีกอื่นๆ
เมนูหลัก